Ma'ajiyar firiji

Siffofin Ma'ajiya Na Rinjaye Haɗe-haɗe

storage

1. Sabbin Kayayyaki:

Ana amfani da faranti maras ƙarfe, faranti na ƙarfe masu launi da faranti na aluminium don yin bangon bangon gidan da aka sanyaya kuma ana amfani da kumfa mai ƙarfi na polyurethane don rufi.The hada bango panel siffofi haske nauyi, high tsanani, mai kyau thermal rufi yi, lalata juriya, da mothproof kuma shi ne ma toxin-free da mildew-free.Irin wannan bangon bango yana yin aiki da kyau a ƙananan zafin jiki.

2. Rufewar Ajiye Makamashi:

Gidan ajiyar yana da kyakkyawan yanayin rufewar thermal.Mai zafin jiki yana faɗuwa da sauri kuma yana kulawa na dogon lokaci.Zai iya adana 30% - 40% na makamashi idan aka kwatanta da sauran ɗakunan ajiya na firiji.

3. Jerin Saiti:

Abubuwan Kayayyakin Kaya: Ƙwarewar ƙera bangon bangon.Akwai zaɓuɓɓuka daban-daban kuma ana iya musanya su.Haɗuwa daban-daban na bangarori suna kawo ƙarin zaɓi na ajiyar sanyi na nau'i daban-daban da nau'o'in daban-daban, wanda ya ba abokan ciniki damar yin amfani da sararin samaniya na ɗakunan su.Yanzu, akwai manyan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri), nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'i”.

Abokan ciniki za su iya zaɓar tsarin ɗaki mai dacewa, kamar ɗaki ɗaya, ɗaki biyu, nau'in suite da ɗaki da yawa.Ana ba da nau'ikan rarraba iska mai sanyi nau'i biyu: na'urar sanyaya iska da na'urar sanyaya bututun bututu.Don wurin da rashin ruwa, ana samar da injin sanyaya iska idan an buƙata.

4. Sauƙin Ragewa:

An haɗa sassan bangon ta hanyar ɓangarori na ciki kuma ana iya rushewa da jigilar su cikin sauƙi.Yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don haɗa abubuwan da aka gyara da kuma kammala ƙaƙƙarfan sito mai firiji.Jimlar lokacin haɗuwa shine kawai 1/20 ko 1/30 na na ajiyar sanyi na gargajiya.Ana iya isar da ƙaramin matsakaicin matsakaici a cikin kwanaki 3-5.Yana da kyakkyawan bayani don dalilai masu motsi ko yanki mai nisa tare da jigilar kaya ta baya.

5. Aikace-aikace:

1. Saurin sarrafa abinci mai daskararre da ajiyar sanyi.

2. Masana'antar yanka da sarrafa dabbobi.

3. Matakan sarrafa abinci.

4. Ma'ajiyar firiji da aka haɗa cikin gida.

5. Gidan ajiyar iri.

6. Kayayyakin Halittu da Magunguna.

7. Diary kayayyakin ajiya

8. Kwanan sanyi na trailers masu sanyi